7 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่ 36w2d เมื่อวานนี้ไปหาคุณหมอมาคุณหมอว่าปกติค่ะ ถ้าน้ำคร่ำต้องราดเย่อะๆเหมือนฉี่ราดแต่เราโตแล้วจะไม่มีฉี่ราดแบบนั้นแน่นอนค่ะ แต่ถ้าไม่สบายใจแม่ไปหาคุณหมอก็ได้นะค่ะ☺️

เป็นเหมือนกันค่ะ จะออกมาช่วงตอนตื่นนอนตอนลุกนั้ง น่าจะเป็นน้ำของตกขาว ไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นสัญญาณเตือนค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ก็เป็นค่ะเมื่อวาน 36+1 week เป็นน้ำออกมาแต่พอเอาทิชชู่ซับแล้วจะมีตกขาวปนอยู่ด้วยค่ะ

ถ้าไม่แน่ใจไปหาหมอดูค่ะ เพราะบางทีตกขาวกับน้ำคร่ำรั่วอาจใกล้เคียงกันค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ 36 w 3 d มีน้ำใสๆ ซึมๆ ออก ไม่รู้เกิดจากอะไร

บ้านนี้ไม่มีอาการอื่น เลยค่ะ

TapFluencer

หาหมอจะดีกว่าค่ะจะได้รู้และจะได้ไม่กังวลใจค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เป็นทุกวันเลยเล็ดออกมา