5 ตอบกลับ

ของเราก็เป็นเหมือนกันค่ะช่วงนี้อยู่บ้านไม่ออกไปไหนก๋เลยไม่ใส กกน เพราะกลัวอับค่ะ

ปกติค้ะ บ้านนี้ตกขาวสีขาวบ้างใสบ้าง ช่วงนี้ตกเยอะค้ะ แต่ไม่คัน 23wค่ะ

หากมีสีเหลืองและมีน้ำใสๆต้องไปตรวจกับหมอค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่ไม่มีอาการคันนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะไม่หายสักที

ไม่ได้ถ่ายไว้เลยคะแม่ บ้านนี้เป็นทั้งเหมือนในรูป และก็ สีเขียวอ่อนเป็นก้อนแป้งเปียก บางทีเป็นน้ำ แนะนำให้ซื้อยาคูลท์มากินก่อนเลยคะแม่ ถ้าไปหาหมอหมอจะให้ยาสอดมา