10 ตอบกลับ

VIP Member

ราคาแต่ละที่ไม่เท่ากันคะ และก็ขึ้นอยู่กับสิทธิที่เราจะใช้ด้วยคะ แนะนำสอบถามโดยตรงกับทางรพ.ที่แม่จะผ่าคลอดเลยนะคะ จะได้คำตอบที่แน่นอนที่สุดคะ

ราคาผ่าปีนี้ของรัฐโดยรวมนะคะอยู่ที่25,000บาท เเต่ปีหน้ายังไม่รู้ค่ะ ค่าคลอดมันน่าจะขึ้นทุกปีค่ะ เเม่ลองสอบถามกับทางร.พโดยตรงได้เลยนะคะ

บ้านนี้คลอดโรงพยาบาลรัฐค่าโรงบาล+ค่าห้อง อยู่ที่ประมาณ 18,000 ค่าหมอฝากพิเศษ 8,000 ( ผ่าคลอดค่ะ )

แต่ละที่ราคาไม่เท่ากันค่ะ ต้องสอบถาม รพ.ที่เราฝากโดยตรง แล้วแต่สิทด้วย

บ้านนี้ผ่าคลอด รพ.รัฐ 18000กว่าบาท รวมห้องพิเศษ ค่าฝากพิเศษต่างหาก4000

ของเรารวมทั้งหมดประมาณ 25000ค่ะ ค่าผ่า+ค่าห้องพิเศษ+ค่าฝากพิเศษ

บ้านนี้ผ่าคลอด รพ.รัฐ 18000กว่าๆๆค่ะ แล้วแต่ รพ.ด้วยนะค่ะ

ที่ศรีราชา 25000 ไม่รวมค่าห้องค่ะ

ฝากคลินิกแถวบ้านบ่อวินค่ะ พอรู้ว่าน้องไม่กลับหัว จึงไปติดต่อรพ.ที่จะคลอดค่ะ

ถ้าใช้สิทธิ์บัตรทองเสีย30ค่ะ

พระมงกุฎค่ะ