116 ตอบกลับ

14 กค วันเดียวกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้ลุ้นอยู่ว่าจะแตกก่อนไหม 😊😊😊 ทั้งตื่นเต้น ทั้งกังวล แต่อยากเจอหน้าตัวเล็กมากกว่าค่ะ #ลูกชาย 👶🏻

กำหนดคลอด 13 ก.ค.62 ค่ะแต่หมอบอกมีโอกาศคลอดก่อนกำหนดเพราะมีเนื้องอกในมดลูกด้วย เจ้าเนื้องอกก็โตตามเด็กในท้องไปด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอดจริงๆ17กรกฏาค่ะแต่น่าจะนัดผ่า3กรกรฎาค่ะเพราเคยผ่ามาแล้วท้องหนึ่ง

30 ก.ค. ยังซ้อนมอไซร์แฟนไปทำงานทุกวันิยู่เลยค่ะ จากพระประแดงไป อโศก

เราคลอด 23 ก.ค ค่ะ ได้ลูกชาย คนแรกด้วย ตื่นเต้นมาก😀👶🏻

ตรวจniftyตั้งแต่ 12 week ก็เลยทราบเพศน้องเร็วจ้า

หมอแจ้งตั้งแต่21กรกฎาไป สามารถคลอดได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่14/7/62^^

VIP Member

ของเรากำหนดคลอด 31 ก.ค. คะ ตอนนี้ 13w1d แล้วคะ

ท้องแรกด้วยคะ ขอบคุณคะ

5 ก.ค.62 ค่ะ ตอนนี้ 17w1dค่ะ ทีมลูกสาวค่ะ 😊

บ้านนี้หมอนัดวันที่ 8 ก.ค. ค่าา