4 ตอบกลับ

พี่สาวเราเคยเป็นคะเหลือ1คนอีกคนฝ่อไปเองคะ ตอนนั่นพี่สาวเรามีเลือดออกเหมือนเป็นประจำเดือนปวดท้องร่วมด้วย หมอฉีดยากันแท้งให้คะ ตอนนี้อีกคนที่รอด1ขวบแล้วคะ

น้องจะฝ่อไปและเล็กลงแต่จะไม่หลุดออกเพราะอยู่ในมดลูกเดียวกัน ถ้าหลุดออกคือออกทั้งหมดที่อยู่ในมดลูก ก็ปล่อยไว้แบบนั้นจนคลอดเลยค่ะ

TapFluencer

พึ่งเคยได้ยินแบบนี้เลยรอคนมีประสบการณ์มาตอบนะคะแม่บ้านนี้ก้ท้องแฝดจ้าแต่น้องปกติดีทั้งสองคน☺️✌️

Super Mum

เพิ่งเคยได้ยินเคสแบบนี้เลยค่ะ แม่ๆ คนไหนมีประสบการณ์ มาแบ่งปันบ้างนะคะ