9 ตอบกลับ

บ้านนี้ช่วงสามเดือนกินได้เเต่อะไรเส้นๆคะ ก๋วยเตี๋ยว ก๋วยจั๊บ มาม่า ยำวุ้นเส้น สุกี้ ประมาณนี้คะ เริ่มสัปดาห์ที่13ก็เริ่มกินอร่อยทุกอย่างเลย ปากยังไม่อิ่มกินไม่กี่คำเเต่ท้องเเน่น ทรมาน เเถมเสียดายของ คนอ้วนคือสามีที่อิ่มเเล้วเเต่ต้องตามกินของที่เหลือ เพราะเสียดาย

เคยค่ะ ช่วงเช้านี่บางวันทานอะไรไปเหมือนจะอ้วกรสชาติไม่ถูกปากเลย แต่ตกเย็นทานทุกอย่างอร่อยหมดจ้า

ทางนี้เป็นทั้งวันเลยคะ

Super Mum

เคยเป็นค่ะแม่ บ้านนี้ช่วงแพ้ท้องกินอะไรก็ไม่อร่อยเลยค่ะ พะอืดพะอมขมปากไปหมดเลยค่ะ

เค้าเลยไม่อยากกินข้าวในบ้านแต่อยากซื้อของข้างนอกอย่างเดียว

Super Mum

เคยเป็นบางช่วงค่ะ บางช่วงก็กินอร่อยไปทุกอย่าง

ไม่อร่อยทั้งวันเลยคะ 🥹

เป็นค่ะ จนตอนนี้ 12 วีค ก็ไม่ค่อยอร่อยค่ะ

เป็นค่ะช่วง6 วีค กินไม่อร่อย เบื่ออาหาร

เป็นค่ะของที่ชอบๆยังไม่อร่อยเลยค่ะ

ไม่อร่อนสักอย่างเลยคะ 🥹

Super Mum

✌️✌️