71 ตอบกลับ

VIP Member

14 Week เท่ากันเลยค่ะ คันมาก คันสุดๆ เกาจนแดง 😂

ตอนท้องก็คันเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวก็หายค่ะ

ทั้งคันทั้งเจ็บตึงหัวนมโดนไม่ได้เลยจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ พยายามเอาครีมทาไม่เกา

แม่บ้านนี้คันค่ะคันทั้งนมทั้งหัวนมเลย

บ้านนี้มันตึงๆคะ เวลาโดนหัวจะจักกะจี้

แม่บ้านนี้มาคันตอนไตรมาสที่3แล้วค่ะ🥺

เราก็เป็น เรานึกว่าเราเป็นคนเดียว😅

คันจ้าแต่คันไม่มากจะคันเป็นบางเวลาคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ 16 weeks แล้วชอบคันใต้หัวนมค่ะ

เราไม่คันนะคะ แต่เจ็บ โดนไม่ได้🤰🏻