41 ตอบกลับ

รูปนี้ท้องได้5เดือนตอนนี้8เดือนเดินแทบไม่ไหวแล้วจ้า😁😁

บ้านนี้6เดือนแล้วท้อง2แล้วจ้าก็ยังไม่ออกเหมือนกัน

ให้ดูข้างหลัง ไม่ได้โฟกัสที่ท้องเลยค่า คุณแม่😅

ท้องแรกเหมือนกันค่ะตอน5เดือนไม่รู้ลงแม่รึลูก 😂

เป้นเหมือนกันค่ะท้องจะออกช่วง7-8เดือนค่ะ

ท้องแรกปกติยังไม่ออกหนังท้องยังไม่ยืดค่ะ

5เดือนค่ะ ยังมีคนทักว่าท้องเล็กอยู่เรยค่ะ

5เดือนออกขนาดนี้แล้วค่ะ ท้องแรก

จะเข้า6เดือนแล้ว ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ😂

อันนี้คือรูปตอนท้อง5 เดือนหรอค่ะ?