108 ตอบกลับ

ประมาณ 1-2 วันจ้า หากรู้สึกปวดมากทานยาพาราได้จ้า ไม่อันตราย

บ้านนี้ฉีดวันที่26พ.ค. ถึงวันนี้ยังปวดๆยุนิดหน่อยค่ะ

เข็มแรกไม่ปวด เข็มที่สองปวด1-2วัน เข็มที่สาม4-5วันค่ะ

ปวดมากเหมือนกันค่ะ แขนบวมด้วย แต่เข็ม2 ไม่ปวดเลย

เข็มแรกจะปวดนานหน่อยค่ะ เข็ม2จะปวด1-2วันก็หายค่ะ

ของเราเป็นอาทิตย์เลยค่ะ​ แขนล้าไปเลยข้างนึง

บ้านนี้ท้อง5เดือนกว่าแล้วยังไม่ได้ฉีดเลยค่ะ

บ้านนี้ฉีดรอบเเรกปวด7วันค่ะรอบสองปวด4วันค่ะ

เอาน้ำร้อนประคบจะได้หายปวดเร็วขึ้นค่ะแม่

เพิ่งฉีดมาเมื่อวาน ตอนนี้ยังปวดอยู่เลยคะ