86 ตอบกลับ

7มิถุนาค่ะ แต่คาดว่าน่าจะแตกก่อน 37+1แล้ว อึดอัด จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ😆

ตอนนี้แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ ของเรา 15มิ.ย.ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

เด๋วจะได้เห็นหน้าแล้ว อย่าลืมลงให้ดูบ้างนะค่ะ

ของเราก็กำหนดปลายมิถุนานี้ค่ะ แต่เราผ่าช่วงกลางเดือน

ผู้ชายเหมือนกันเลยค่ะ😆

กำหนดคลอด 17 มิย. ค่ะ แต่น้องออกมาตอน 4 มิย. แล้วค่ะ (38w+1D)

อีกไม่กี่วันก็เจอตัวน้อยๆเเล้ว อดใจรออีกนิดนะค่ะ

จ้า😊

10มิ.ย คะเหมือนกันคะแต่ยังไม่มีอาการใดๆเลย

เหมือนกันคะรอน้ำเดินอย่างเดียวคะ

9 มิ.ย. จ้า ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องขี้อาย

บ้านนี้ 2 มิถุนายนค่ะ แต่ก็กลัวแตกก่อน

สู้ๆค่ะแม่​ แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ😍😍😍

ขอบคุณค่ะ😍

VIP Member

17 มิ.ย. ค่ะ แต่อาจจะคลอดก่อนกำหนด

สู้ๆเช่นกันนะค่ะ อยากเจอหน้าลูกแล้ว😊😊