กินนมตราหมีแล้วจะคลอดยากหรอคะ

มีคนแถวบ้านบอกว่ากินนมตราหมีเยอะจะทำให้ลูกคลอดยาก จริงมั้ยคะ

47 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่เกี่ยวหรอกค่ะ เพราะถ้าเป็นจริงบริษัทเขาคงเจ้งไปนานแล้ว

ไม่เกี่ยวกันค่ะ คนจะคลอดยากอยุ่แล้วกินอะไรก็คลอดยาก

ไม่เกี่ยวกันค่ะ อยู่ที่เชิงกรานและขนาดตัวของลูก

บ้านนี้กินนะคะคลอดปกติเลยน้องก็แข็งแรงดีค่ะ

Post reply image

ไม่เกี่ยวมั้งค่ะ คลอดยากง่ายน่าจะแล้วแต่คนค่ะ

ไม่เคยได้ยินค่ะ คนพูดก็คิดได้นะ 5555

VIP Member

ไม่เกี่ยวมั้งค่ะแม่ ไม่เคยได้ยิน

เราก้อกิน ไม่เคยได้ยินเลยค่ะ

ไร้สาระมาก ความเชื่อแบบนี้ 5555

ไม่เกี้ยวกันเลยจร้า