60 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวค่ะเกี่ยวกับพันธุกรรมพ่อแม่ถ้าพ่อแม่ขาวลูกก็ขาวค่ะ

ดำมั้ย ไม่รุ้ แต่ที่รุ้ๆกินมาตั้งแต่รุ้ว่าท้องจนคลอดค่ะ

Super Mum

ไม่ดำหรอกค่ะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาล เบาหวานจะถามหาเอานะคะ

ไม่เกี่ยวเลยจ้า บ้านนี้ทานทุกวัน จนหมอจับตรวจน้ำตาล 😅😅

ไม่เชื่อด้วยค่ะกินหมดท้าแพ้หรือเหม็น​อาไรไม่กินค่ะ5555

โกโก้ทุกอาทิตย์ โอวันตินทุกวัน ซ็อกโกแล็ตทุกวันค่ะ

ไม่จิงค่ะ ส่วนตัวก้อกินแต่น้ำโกโก้เช่นเดียวกันค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ แค่ระวังเรื่องเบาหวานเพราะน้ำตาลสูง

กินโกโก้ กินช้อคแลค ตั้งแต่ท้องยันคลอด ขาวจั๊ว

ไม่เกี่ยวค่ะอยู่ที่กรรมพันธุ์คุณพ่อกับคุณแม่