60 ตอบกลับ

เอาจริงๆ นะ มันไม่ได้เกี่ยวอะไรเลย จะดำขาว สวยหล่อน่ารัก ก็ขึ้นอยู่กับพันธุกรรมล้วนๆ

ช่วงนี้กินแต่โกโก้ใข่มุกเกือบทุกวันดลยค่ะเเอบกังวลยุเหมือนกัน ท้อง 6 เดือนแล้ว

ไม่เกี่ยวเลยจ้า นี่ตอนท้องกินทุกวัน ลูกออกมาก็ไม่ดำ มันอยู่ที่กรรมพันธุ์

ไม่จริงคะ บ้านนี้ไม่แตะทุกอย่างที่เป็นโกโก้ ตระกูลช็อกโกแลต ลุกออกมายังดำ

อยากทานก็ทานคะ เพราะมีประโยชน์ ทีสาวอาหาร แต่อย่าทานมากไป ทานหวานน้อยคะ😋

นี่กินทุกวันตอนคลอดจนแฟนบอกลูกจะตัวดำไหมออกมาก็ปกติ สีผิวขึ้นยุกรรมพัน

เด็กโกโก้ หวานน้อยแต่หวานนะของแม่ กินแทบบบบบ ทุกวัน ก็มันชื่นใจ 55555555555555555 :)

แม่ผมกินแทบทุกวันนะตอน​ท้อง​ผม​ สีผิวลูก​อยู่​ที่​กรรมพันธุ์​จ้าา

เราว่ามันขึ้นอยู่กับสีผิวของแม่และพ่อมากกว่าค่ะเรากินทุกอย่าง

โกโก้ทุกวันครับ ช็อคโกแลตก็ชอบ โค้กก็กิน อยู่ที่กรรมพันธุ์ครับ