70 ตอบกลับ

8เดือนค่อยชื้อค่ะ แต่ที่บ้านแฟนเขาถือค่ะ เลยไม่ได้บอกว่าชื้อมาจะครบแล้ว

17+5เหมือนกันเลยคะ รอ23มิ.ย.64ไปอัลตร้าซาวด์ดูเพศ แล้วจะทยอยซื้อเหมือนกันคะ

บ้านนี้27wยังไม่ได้ซื้อเลยแต่เดือนน่ามีแผนว่าจะซื้ออยู่คะ😊ท้องแรกคะ

บ้านนี้พอรู้เพศก็เริ่มทยอยซื้อเลยค่ะกลัวใกล้คลอดแล้วซื้อของไม่ทัน

บ้านนี้รู้ว่าท้องตอน7วีคก็เริ่มซื้อเลยค่ะ ของครบตอนประมาณ19วีคค่ะ

VIP Member

ถูกต้องแล้วค่ะแบบนี้ ทางนี้คือซื้อทุกอย่างเป็นสีกลางๆหมดค่ะ

5เดือนก้อ ทะยอยซื้อแล้วคะ กว่าจะครบ ค่อยๆคิดว่าจะซื้ออะไรบาง

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่5สัปดาห์ค่ะไม่สนใจด้วย ตอนนี้37สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้35+3 พึ่งซื้อแต่ก็เก็บไว้ยังไมชักไมอะไรเลยจร้าา

รู้เพศก็เริ่มซื้อแล้วคะแม่รอท้องใหญ่เดินไม่ไหวคะ