43 ตอบกลับ

ประจำเดือนมาช้า และก็เป็นหน่วงๆท้องค่ะ ตรวจก็เจอเลยสองขีด

เพลียๆค่ะ คลื่นไส้หนักมาก แต่ไม่อ้วก เหม็นอาหาร เหม็นสบู่

บ้านนี้พ่อสังเกตุเห็นอาการแม่เลยซื้อที่ตรวจมาให้ค่ะ😅

เต้านมคัดตึงค่ะ มีกรดในท้องเยอะมากแน่นไปหมดอึดอัด

ประจำเดือนไม่มา เต้านมคัดเหมือนดูใหญ่ขึ้น หิวบ่อย

เพลีย ง่วงนอนทั้งวัน หิวกินมากกว่าปกติค่ะ

ฉี่บ่อย เหนื่อยง่าย อยากกินของแสลงๆค่ะ

เหมือนประจำเดือนจะมาทุกอย่างเลยค่ะ

ประจำเดือนขาด และก็เหนื่อยง่ายค่ะ

ฉี่บ่อย รู้สึกว่าตัวเองผอมมาก