426 ตอบกลับ

13 มีนา วันนอนหลับโลกหรอค่ะ นี่ลูกบ้านนี้ตื่นแต่เจ็ดโมงเช้า ทั้งวันจนจะสามทุ่มแล้วยังไม่นอนเลยค่ะ 😪

น้องเกรซคะ นอนทีละนิตละหน่อย ชอบนอนกอดตุ๊กตากับดมผ้า😟 แม่ก็ระแวงกลัวจะปิดหน้าหายใจไม่ออก😣😍

น้องนาวิน ผู้ไม่เคยตื่นมารับแขก ไม่ว่าใครจะมาหาก็ตาม พอเขากลับดันตื่น🤣🤣🤣

หนูชื่อกีต้าร์ เกิดวันที่25 กุมภาพันธ์ค่ะ ตอนนี้หนูอายุได้ 17 วันแล้วค่ะ

ท่านู่แก้มเวลานอนจะมีหลายท่ามากค่ะ​ เอารูปซอฟๆน่ารักลงแทนแล้วกัน😅

แตกแล้วจ้า 10/03/2020 หนูอายุได้5วันค่ะ หนู กิน และ นอน เก่งมากค่ะ #นิวเดย์

VIP Member

หนูถนัดท่านี้อ่ะค่าาา ช่วยตั้งชื่อท่าให้หนูหน่อยน้าาาา😅😅😅

1เดือน14วัน ท่าประจำของเด็กชายมาร์ติน ไม่ชอบผ้าห่ม ชอบโล่งๆ

ผมชอบนอนบนอกแม่คับอบอุ่นดีแต่อิแม่ไปทำงานไม่ได้นี้สิ

สวัสดีครับ ผมง่วงขอตัวนอนก่อนน่ะ 😂 #ไบค์เกอร์ครับผม