108 ตอบกลับ

อาตี๋น้อย 8 มกราคม 2563 รายงานตัวด้วยคนคับผม 😊😊

บ้านนี้กำหนด16ม.ค.แต่ถึงวันนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

กำหนดคลอด15มกร่คมแต่น้องอยากออกคลอดวันที9มกราคมค่ะ

ออกวันเดียวกันเลย อิอิ

9มกรา เหมือนกันเลยค่ะ ชื่อเหมือนกันอีก ผู้หญิง😗😗😗😗

ยินดีด้วยคาะแม่ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย. กำหนด26ม.ค.🤣

น้องนาวา ผู้ชาย กำหนดคลอด 10 มกรา แต่คลอด 8 มกรา ครับ

บ้านนี้กำหนดคลอด12มกราแต่คลอดจิง5มกราค่ะผ.ญค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ💕บ้านนี้อยากแตกบ้าง 38+4 วีคเงียบอยุ่เลย

อิอิเดี๋ยวก็แตกคะ

กำหนดคลอด23มกรา แตก12มกราค่ะ ลูกสาว น้องของขวัญค่ะ

บ้านนี้หมอนัดคลอด17มกรา แต่คลอดวันที่12มกรา จ้าา😆