72 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจก่อนวันประจำเดือนมา2วันก็ขึ้น2ขีดจางๆเลยค่ะ

บ้านนี้เลยแค่3วัน ก็ตรวจเลย ขึ้น2ขีดแบบเข้มๆชัดๆเลยค่ะ

บ้านนี้เคลื่อน3วันค่ะตรวจเลย น้องมาจริงๆสมใจมากค่ะ

ปจด.ขาด2วันตรวจเลยค่า สีมาอย่างเข้มเลยทั้ง3อันเลยค่ะ

ประจำเดือนขาดแค่วันเดียว ลองตรวจ ขึ้น 2 ขีดเลยค่ะ

บ้านนี้ขาดแค่2วันก็ตรวจเจอค่ะ ตอนนี้13w+5 แล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อไม่มา11 วันตรวจเจอแล้วจ่า ตอนนี้18+5ล่ะ

ขาดไป11วันค่า ตอนนี้จะ5เดือนแล้วดิ้นดุ้กดิ้ก🥰

ของเราประจำเดือนขาด15วันแล้วยังไม่กล้าตรวจจ😂😂

เราก้ขาด14วันตรวจวันนี้ตอนเช้าเจอเลยค่ะ2ขีด

บ้านนี้ประจำเดือนไม่มา1 อาทิตย์ ท้องเลยจ้า