แชร์เอายาคุมกำเนิดแบบฝังใต้แขนออกประจำเดือนยังไม่มาตั้งครรภ์

มาแชร์ประสบการคะคือเราฝังยาคุมที่ใต้แขนแบบ3ปีแล้วก็เอายาออกก็ไม่ได้คุมกำเนิดอะไรต่อก็มีเพศสำพันธุ์กับสามีเรื่อยมาเรารอว่าประจำเดือนจะมาเมื่อไหร่กไม่มาเราก็เลยนึกว่าหลังจากเอายาคุมกำเนิดแบบฝังออกประจำเดือนจะมาช้าก็เลยไม่ได้คิดอะไรจนหลังจากเอายาคุมกำเนิดแบบฝังออกประมาณ3อาทิตย์เรารู้สึกเหม็นอาหารเลยลองตรวจดูพบว่าตั้งครรภ์เราตรวจสองรอบนะคะจนแน่ใจเราก็เลยไปหาหมอหมอก็บอกว่าแปลกเราก็เลยอยากถามแม่ๆหลายคนมีใครเป็นแบบเดียวกับเราไมคะตอนนี้ 16วีก แล้วคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ