71 ตอบกลับ

ดิ้นเก่งมากกกก!!! ตอน 19w6dไม่รู้ดีดอะไรดิ้นตั้งแต่เช้าถึง เที่ยงคืน คือทุกชั่วโมงเลย แล้วมา2-3 วันนี่ก็ดิ้นเก่งมากเหมือนกันแต่ไม่เท่าตอน 19w6d

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ​ เวลานั่งยองๆเหมือนเค้ารู้ถีบจนเราต้องลุกเลยค่ะจุกไปหมด​ กินข้าวอิ่มก็ดุ๊กดิ๊กๆ​

ดิ้นเหมือนกันค่ะ เริ่มดิ้นฉี่ขึ้นแล้ว มาเป็นพักๆ ส่วนมากกลางวันจะนอน จะดิ้นกลางคืนค่ะ

ดิ้นเก่งตั้งแต่ยังไม่ 5 เดือนเลยค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว ท้องแม่นี่สวนสนุกดีๆนี่เองค่ะ 555

บ้านนี้ค่ะ ดิ้นเก่งสุดๆ ขนาดกำลังพิมยุก่ยังดิ้นไม่หยุด คงจะเเข็งเเรงหน้าดุค่ะ

4เดือนเริ่มดุ้กดิ้กค่ะ 5เดือนเริ่มถีบค่ะ ยิ่งเวลาเราจะนอนเหมือนแผ่นดินไหวเลยค่ะ😂

5เดือนกับอีก2วัน บ้านนี้เริ่มดิ้นเก่งมากคะ เอามือลูบจับท้องทุกวันเวลาน้องดิ้น

ดิ้นช่วงเย็นค่ะ บางวันแม่ทำงานเหนื่อยเกินจนไม่รู้ลูกดิ้นป่าวลืมสังเกด

บ้านนี้ดิ้นทั้งกลางวันกลางคืน​ กำลังสงสัยว่าลูกเอาเวลาไปนอนตอนไหน

ดิ้นเก่งมากๆค่ะ ดิ้นแบบรุนแรงเวลากินข้าวอิ่ม เหมือนจะทะลุออกมา5555