1503 ตอบกลับ

เข้าไตรมาส3แล้วค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ ยังไม่รู้เพศลูกเลย จำเป็นต้องรู้ก่อนคลอดมั้ยคะ หรือ ออกทีเดียวค่อยรู้ก้อได้ #ท้องแรก

ตอนนี้28วิค+4วันต้องหยุดงานแล้วค่ะท้องแข็งทุก3-5นาทีกินยานอนอย่างเดวค่ะ ขอคำแนะนำจากแม่ๆทีน่ะค่ะขบคุนค่ะ

นี่ไตรมาส3 แล้วเหรอ😅 จำได้ว่าพึ่งท้องวันนั้นเองนะลูกกก เราใกล้จะเจอกันแล้วเจ้าดุกดิกของแม่💕💕

20วีค ไตรมาสที่2 แล้ว นัดคลอด 23 กันยาค่ะ อยากเจอหน้าสุดๆแล้วค่ะ อยากอุ้ม อยากกอด อยากหอม 🥰🥰🥰

VIP Member

ตารางเปรียบเทียบ สัปดาห์ที่ 3 ต้องสิ้นสุดที่สัปดาห์ที่ 12 ใช่ไหมคะ ในตาราง สิ้นสุด ที่ 13 คะ

น่าจะไตรมาส 1 ค่ะ .... พบถุงตั้งครรภ์แต่ไม่เจอตัวอ่อนค่ะ ต้องดูแลตัวเองยังไงบ้างคะ

ตอนนี้ได้4wกว่าๆค่ะ...ขอคำแนะนำบำรุงครรภ์ สำหรับคุนแม่มือใหม่ทีค่ะ..😍แม่ๆ

25w แล้วค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้นทักครั้งที่หมอนัดและลูกดิ้นแอบจักกะจี้ 5555

อาทิตย์หน้าไตรมาสที่2จ้า 14w+5 แล้ว ขยับได้มาก รู้สึกว่าจะแข็งแรงจัด

ไตรมาส ที่3 คะ #33+ วันนี้พึ่งเจาะเลือดตรวจน้ำตาล ผ่านไปได้ด้วยดีคะ