51 ตอบกลับ

กำหนด31ตุลา มีแตกนิดหน่อยที่นมตั้งแต่4-5เดือนแล้วค่า ที่เหลือยังรอด ลุ้นๆอยู่กลัวจะไปแตกตอนใกล้คลอด5555

แม่บ้านนี้ 7 ตุลาจ้า 🥰มีรอยแตกเก่ายุแล้วเพราะท้องสอง แต่รอยใหม่อันนี้ไม่แน่ใจ ☺️

34 4 ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ ขอให้รอดถึงวันคลอดกลัวมากค่ะกลัวแตกตอนไกล้คลอด😅

บ้านนี้2ตุลา ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ แต่ตัวบวมมาก มือบวมถอดแหวนไม่ได้เลย

3ตุลาค่ะ แตกตั้งแต่ 4เดือนแรกๆเลย ตอนนี้31w1d ความแตกอลังการขึ้นเรื่อยๆ

ลูกชายเหมือนกันค้า

26กันยาคร้าา ไม่แตกหน้าไม่มีสิวเลย แต่นมกับรักแร้เป็นปื้นดำๆ

บ้านนี้ 21 ตุลาจ้า ท้องยังไม่แตกลายจ้า แต่ก้นแตกไม่ไหว 😆😆😆

15ตุลาค่ะก้นกับหน้าอกแตกแล้วเรียบร้อยแต่ท้องยังไม่แตกค่ะ

VIP Member

กี่วีคแล้วค่ะเนี่ย บ้านนี้27 5w ท้องยังไม่แตกเลยค่ะ ทีมตุลา

13 ตุลาคร้าาา ไม่ทาอะไรเลยท้อง2แล้วไม่เเตกเลย 😄😄

โชคดีมากค่ะ5555 บ้านนี้ทาก็ยังแตก