มาหาความรู้ค่ะ

มาหา ความรู้ค่ะ พอดีเมื่อเดือนสิงหาคมที่ผ่านมา เราไปถอดเข็มยาคุม(แล้วฉีดยาคุมในวันเดียวกัน) คือถอดเข็มปุ้บฉีดยาปั้บ แบบนี้ค่ะ แล้วคือวันที่เราไปถอดเข็มและฉีดยาคุมนั้น เรามีรอบเดือนอยู่ แต่พอฉีดยาคุมไป วันรุ่งขึ้น รอบเดือนก็หายไปค่ะ (หายแบบ ยาวๆเลยค่ะ ตั้งแต่ 22 สิงหาคม จนถึงวันนี้ 5 ตุลาคม) คือ1เดือนเต็มๆ ในเดือนกันยายนนั้น เราไม่มีรอบเดือนมาเลยแม้แต่วันเดียว อยากถามคนที่เคยฝังยาแล้วถอดมาฉีดยาคุม เป็นแบบนี้กันบ้างไหมค่ะ มันจะเป็นอะไรไหมค่ะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ เป็นกังวลมากๆเลย 😞😞😞😞#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

มาหาความรู้ค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ