58 ตอบกลับ

ไม่เหมือนใครดี ไม่ต้องเปลี่ยนค่ะ ชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้คือดีที่สุดเเล้ว

😀🌵ขอบคุณค่ะ

Super Mum

ไม่แปลกค่ะ เก๋ดี ออกเสียงไปทางอินเตอร์ได้และมีความหมายด้วย พร้อม / Prompt 😆

ขอบคุณมากนะคะ=😊

VIP Member

เป็นชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้ยังไงก้อเพราะค่ะ อย่าได้แคร์ใคร นี่ลูกเรา

ขอบคุณค่ะ😇

VIP Member

ไม่แปลกจ้า ชื่อไม่ค่อยซ้ำใครด้วย ลูกของคนรู้จักก็ชื่อน้องพร้อมค่ะ

ขอบคุณค่ะ.😃

บ้านนี้ชื่อบุญข้าวค่ะ พยาบาลบอกว่าแปลก แต่แม่ว่าไม่แปลกนะ5555

ชื่อน้องน่ารักดีค่ะ ไม่แปลกเลยค่ะแม่😯 ขอบคุณนะคะ

ชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้ ประเสริฐ สุดแล้วค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณค่ะ.😆

ชื่อน้องไม่แปลกนะค่ะ ชื่อเพราะความหมายดี คนที่ทักอะแปลก

คิดเหมือนกันค่ะ 😆

แปลกไม่แปลกเรื่องของครอบครัวเราค่ะ นอกนั้นอย่าได้ใส่ใจ

ขอบคุณนะคะ.😊

ชื่อน่ารักดีคะแม่ไม่ต้องไปสนใจใครเลยแม่เราชอบสะอย่าง

😘ขอบคุณค่ะ

หลานที่บ้านยังชื่อ มีคุณ เลยค่ะ พ่อคนชัยนาท เเม่ยโสธร