สอบถามหน่อยค่ะ

มันคืออะไรค่ะ ออกจากช่องคลอด ตอนนี้ท้องได้ 40+2แร้วค่ะ ยังไม่แตกเรย ???

23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

มีเหมือนกันค่ะ แต่อายุครรภ์แค่23วีคเอง เป็นไรไหม ใครรุ้ช่วยตอบหน่อย

5y ago

ตกขาวค่ะแม่

รีบไป รพ เลยค่ะ จะคลอดแล้ว เราก็มีมูกใสแบบนี้ไหลออกมาค่ะ

5y ago

ทีโพตลงเพราะไม่รุ้ไงละค่ะ

มิวคัสปลั๊ก.. เป็นมูกออกก่อนเจ็บท้องคลอดควรไปรพ.จ้า

มูกใส. น่าจะใกล้คลอดแล้วมั้งค่ะ ลองไปหาหมอดูค่ะ

5y ago

ไม่ใช่ตกขาวหรอค่ะ

ทำไมเค้าไม่ผ่าให่ค่ะ กำหนด​คลอดวันไหนคะ

VIP Member

เบลอภาพหน่อยจะดีมากเลยค่ะคุณแม่

VIP Member

มูกใสค่ะ #คุณแม่เบลอภาพด้วยนะคะ

5y ago

ขอโทดน่ะค่ะ

จะคลอดแล้วจ้ะแม่ ไปหาหมอเลยค่ะ

5y ago

ยังไม่มีอาการเจ้บท้องเรยจ่ะ มีแต่ ไอนั้นออกมา

ใกล้แย้วววว. 😁😁

5y ago

ขอบคุนมากค่า

เบลอภาพด้วยค่ะ​

5y ago

ขอโทดน่ะค่ะ