142 ตอบกลับ

บ้านนี้แกะออกไปแล้วค่ะ มันแข็งๆแปลกๆ 55555 แกะหมดเลย

หมอบอกว่ามันเป็นเหมือนสิว ถ้าแกะน้ำนมมันจะไหลคะ

คุณแม่อย่าไปแกะมันน่ะค่ะ มันกำลังสร้างน้ำนมค่ะ

ของเราแกะค่ะแต่น้ำนมไม่ไหลตอนนี้8เดือนกว่าแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะคิดว่าเป็นขี้ไคลเลยแกะออกตลอด

เป็นเหมือนกันคะ ตอนนี้ได้ 24 week แล้ว ไม่กล้าแกะออก

หมั่นใช้เบบี้​ออยชุบสำลีเช็ดทำความสะอาด​นะคะ

บ้านนี้ก็เป็นคะ แต่ไม่แกะปล่อยให้หลุดไปเองคะ

สิ่งอุดตันท่อน้ำนมค่ะ แกะออกเพื่อให้น้ำนมไหล

เป็นเหมือนกัน ปล่อยให้มันหลุดเอง หมอห้ามเเกะ