39 ตอบกลับ

เป็นยาบำรุงค่ะแม่บ้านนี้ก้อได้เหมือนกันจ้าเพราะยาตัวนี้ไม่มีกลิ่นกินง่าย

ชอบตัวนี้นะคะ หวานๆ 😅 ของเราพึ่งได้มากินเสริมตอน15wค่ะ ปกติกินตัวอื่น

น่าจะเป็นวิตามินรวม หมอให้มากินเหมือนกันค่ะ กับแคลเซียม กินก่อนนอน

VIP Member

ได้มาเหมือนกันคะพร้อมกับยาสีน้ำตาลเข้มแต่เขียนหน้าซองว่ายาบำ

ฝากรพ.ไม่มีให้ค่ะ​ พึง21สัปดาห์​แต่มียาเลือดกับแคนเซียมให้ค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ได้นาตัวนี้มากินเหมือนกัน​ค่ะ #ฝากคลินิก​

ยาบำรุงค่ะยาคลินิกกับโรงพยาบาลจะไม่เหมือนกันค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ก็ได้ค่ะเป็นกระปุกเลยกินหลังอาหารเช้าทุกวัน

ยาบำรุงเลือดค่ะ ได้เหมือนกัน. ทานเช้า เย็น. หลังอาหาร

วิตามินรวมค่ะ เรากินตั้งแต่3เดือนจนถึงตอนนี้(7เดือน)