40 ตอบกลับ

38+2 วีค กำหนดคลอด 11 มกรา ยังเงียบอยู่เลยคะ มีอาการท้องแข็งบ้างแต่ไม่บ่อยคะ

11มกราค่ะ เจ้บหลอกไปอาทิดนึง ตอนนี้เงียบกริบ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

10 มค. มีค่ะเดินไม่ค่อยไหว่แล้วมีท้องเเข็ง ปวดหน่วงๆ อยากแตกมากเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด12มกรา ยังเงียบอยู่เลย อยากอุ้มลูกแล้ว

3 มกราคม​ยังไม่แตกเลยจ้า นอนดูแต่รูปลูกคนอื่นเหมือน​กันค่ะ

8มค. เงียบมากเลยคะอยากแตกมากเลยแต่ยังไม่มีอาการอะไร

39+3 ยังเงียบยุเลยค่ะ กำหนดคลอดวันที่3มกราคมนี้ค่ะ

กำหนด 2 ม.ค แต่คลอด 18/12/19 เพราะลูกไม่กลับหัวเลยต้องผ่าค่ะ

6มกราค่ะ เจ็บๆเตือนบ่อยมากลุ้นทุกวันเมื่อไหร่จะแตก😂

ปวดหลัง ปวดท้องน้อย ท้องแข็งบ่อยมากแต่ไม่แตกสักที