5 ตอบกลับ

เราก้เปน หมอซาวเหนหัวใจเดกเต้นยุ แต่ตอนนี้เราไม่มีอาการแพ่ท้องเรย กังวลเหมือนกัน

บ้านนี้เป็นค้ะ แม่ทำตามคำแระนำคุณหมอเลยค้ะ นอนติดเตียงไปเลย

เลือดออก2วันแล้วแม่ ถุงน้ำคร่ำก็ไม่ค่อยโตขึ้นเลย😥

ขอให้หายไวๆ ปลอดภัยทั้งแม่ลูกนะคะ

แม่ค่ะ ที่ว่าเลือดสีน้ำตาลนี้ออกเยอะไหมค่ะ เป็นอยู่เหมือนกันคะ แต่มีนิดเดียวคะ แอบกลัวคะ

ออกน้อยหรือเยอะแม่ต้องไปหาหมอนะคะ บ้านนี้เลือดสีน้ำตาลออกแค่นิดเดียวไปหาหมอ หมอว่ารกเกาะต่ำค่ะ

ตอน 7w มีภาวะแท้งคุกคามค่ะ ได้ลางานนอนพัก 5 วัน และได้ยา/ฮอร์โมนกันแท้งมาค่ะ 9 w ไปซาวน์อีกรอบเจอหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ (ทานยาเกือบเดือน) เลือดออก 3 ครั้ง แต่ตอนนี้ 33+5 แล้วค่ะ แม่สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆเหมือนกันคะแม่