60 ตอบกลับ

7 สัปดาห์ของบ้านนี้ ยังเป็นแบบนี้อยู่เลยเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ หมอนัดอีกทีตอน 8 สัปดาห์ เจอตัวเด็กและได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

พึ่งไปซาวมาตอน 6w3d เห็นเส้นหัวใจเต้นตุ้บๆ แต่ยังไม่เห็นอะไรมาก ขนาด 3-4มิล เองค่า 🥰

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็แฝดค่ะ

VIP Member

แล้วแต่คนนะคะ บางคนก็ 10w ขึ้น ส่วนตัวเราเจอตัวน้องตอน 7w ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 4 วีค เจอถุงตั้งครรภ์ นัดอีกที 8 วีค ก็เจอหัวใจค่ะ เป็นถั่วน้อย 2 ซม.

ไปฝากครรภ์ก็8weekแล้วค่ะ ใจน้องเต้นรัวมาก(หมอบอกว่าดี) แม่ปลื้มมากค่ะ

เปลี่ยน รพ ดูค่ะ ตอนเราก้อไม่เจออีก5วันลองเปลี่ยน รพ ถึงได้ยินค่ะ

ของเรา 8 ค่ะ น้ำตาแห่งความปิติไหลออกมาโดยไม่อายหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ไปซาวรอบ2ตอน10w+3จ้ารอบแรกซาวตอน6w+4ยังไม่เห็นหัวใจ

น่าจะประมาณ 8 สัปดาห์ค่ะ ...ส่วนอันนี้ของเราตอน 10 สัปดาห์

บ้านนี้ซาวคนั้งแรก 6w5d ได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ