10 ตอบกลับ

บ้านนี้พาหะทั้งคู่ ชนิดเดียวกันด้วยค่ะ ไปเจาะเลือดผ่านสายสะดือมาแล้วว่าลูกเป็นมั้ย เพราะมีโอกาส25% รอผลวันที่9 นี้ค่ะ

บ้านนี้ก็พาหะทั้งคู่ ตอนนี้แม่ท้องได้ 28 สัปดาห์ ลุ้นเหมือนกันค่ะ ภาวนาให้น้องปลอดภัยค่ะ

มีโอกาสแค่25%ค่ะหมอก็บอกแม่บ้านนี้มาเหมือนกันแม่บ้านนี้เป็นพาหะชนิดเบต้าด้วยค่ะ

บ้านนี้พ่อและแม่เป็นพาหะทั้งคู่เหมือนกันแต่หมอก็ไม่ได้พูดอะไรค่ะ

บ้านนี้ปกติค่ะ​ แข็งแรงดี​ โตตามวัยค่ะ

มีโอกาสเป็นโรค25% เป็นพาหะ50% ปกติ25% ค่ะแม่

มีโอกาสน้อยคะ ถ้าพ่อเเม่เป็นทั้งคุ่

บ้านนี้ก็เป็นพาหะทั่งคู่ค่ะ

VIP Member

คลอดแล้วค่ะน้องแข็งแรงมาก

น้องน่ารักมากเลยจ้าแม่

VIP Member

โอกาสเป็นโรค1ใน4แล้วค่ะ