52 ตอบกลับ

เตรียมเลยค่ะแม่ ดีกว่าไปวุ่นวายตอนใกล้คลอดจ้า

บางอย่างเราวางดีกว่าจ้า ปล่อยคนมีอายุเค้าถือกันไป 555555

8เดือนเหลือแค่เครื่องปั๊มนมกับของจุกจิกจ้า

VIP Member

8 เดือนแล้ว เริ่มๆเตรียมไว้ได้แล้วคะคุณแม่

VIP Member

ซื้อได้ค่ะ บ้านนี้สามีไม่ยอมให้เตรียมเลย

ซื้อตั้งแต่3เดือนกว่าๆรู้เพศก็ซื้อเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มซื้อ 4 เดือนเลยค่ะ ค่อยๆซื้อ

บ้านนี้คลอดกันยายายน เตรียมครบแล้วค่ะ

บ้านนี้ซื้อไว้ตั้งแต่ 5 เดือนแล้วจ้า

ซักเรียบร้อยเตรียมหิ้วค่ะตอนนี้ 36W

เตรียมได้แล้วจ้า. ตั้งแปดเดือนแล้ว