พึ่งเป็นรอบเดือนต้นเดือน มา3วันเเล้วหาย แล้วมาเป็นอีกวันที่19จะใช่ประจำเดือนมา2รอบไหมค่ะ

พึ่งเป็นรอบเดือนไปเมื่อต้นเดือน แล้ววันที่19ของเดือนนั้นก็มาเหมือนเป็นรอบเดือนอีกครั้งแต่ไม่ได้ออกเป็นเลือดแดงๆ แต่จะเป็นคล้ำๆ ออกน้ำตาลมาไม่เยอะ ไม่มีอาการปวดท้องแต่อย่างใด เคยขูดมดลูกเมื่อต้นเดือนมกราคม มันจะเกี่ยวกันไหมค่ะ แล้วก็ทำงานยกพวกถังน้ำแข็ง ลังน้ำโค้กขวดแก้วด้วย จะเกี่ยวกันไหม #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

พึ่งเป็นรอบเดือนต้นเดือน มา3วันเเล้วหาย แล้วมาเป็นอีกวันที่19จะใช่ประจำเดือนมา2รอบไหมค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ