พี่ชายชื่อเจแปน น้องชื่ออะไรดีคะ น้องเจแปน กับน้องอะไรดีคะ

พี่ชายชื่อเจแปน น้องชื่ออะไรดีคะ ช่วยแม่คิดที เอาชื่อ ผญ.หรือ ผช.ก็ได้ค่ะ คิดเท่าไหร่ก็คิดไม่ออก ??

59 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถ้าเป็นเราว่าจะตั้งชื่อ "นีส" เวลาเรียกจะได้เป็น "เจแปนนีส"

ชาย »เจจิ แจมิน 😉😉😉 หญิง »แจมมี่,จีจี้,จ๊ะจ๋า 😘😘😘

สเปนค่ะ​ เคยคิดจะตั้งชื่อลูก​ สเปน​กับเจแปน ☺️

น้องต้องชื่อญี่ปุ่นค่ะน่ารักดีความหมายเดียวกัน

5y ago

ขอบคุณมากน้าค้าา 😊

VIP Member

เจปัง ค่ะ นึกถึงการ์ตูนเรื่อง เจปัง เลยค่ะ

Post reply image
5y ago

สนุดีค่ะ พระเอกทำขนมปังเก่ง และอยากให้ขนมปังของญี่ปุ่นเป็นที่รู้จักค่ะ เจปัง ของ เจแปน น่าร้ากกกก ค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

บ้านนี้ พี่ชื่อเจแปน น้อง จอมทัพค่ะ

เจนีส เจนีวา กะน่ารักดีนะค่ะ

5y ago

ขอบคุณมากน้าค้าา 😊

เจแปน​ เจมส์บอล​ น่ารักดี

ญี่ปุ่น อิงแลนด์ ค่ะ

พี่เจแปน น้องเจนิส