103 ตอบกลับ

ของเราหายนะหายหมดเลยไม่แกะไม่เกาหายไปเลยไม่ทิ้งลอยด้วย

บ้านนี้แอบมาแกะเกาบ้างหมันเขี้ยว 😂

เปนค่ะขึ้นจนไม่มีที่ขึ้นทั้วคอทั้งหลังทั้งน่าครบค่ะ

เปนเหมือนกันคะ เราใช้สครัยฃบผิวขัดตัวยุ ดีขึ้นนะคะ

เดี๋ยวก็หายตอนคลอดค่ะเรานี่เป็นคลอดออกมาหายไปห มด

เป็นค่ะ จากหน้าอก หลัง ลามไปถึงก้น หลังคลอดคงหายค่ะ

เต็มตัวค่ะ ย้ำ!ว่าคันด้วยขึ้น พุง ขา แขน หลัง ตูดดด

VIP Member

บ้านนี้เป็นตอนไตรมาสแรกค่ะ พอไตรมาส2ก็หายเลยค่ะ

เป็นค่ะคันมากขึ้นหน้าอกตามซอกคอตามหลัง 35วีคจ้า

เป็นตั้งแต่แรกยันคลอดค่ะ...พอคลอดแล้วหายเองค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่เริ่มหายจะเข้าไตร์มาสที่3ค่ะ

เค้าเปนหนักช่วงไตรมาส 3 😂