ท้องได้39+1วันนี้วันที่5เราไปตรวจภายในมาแล้วหมอเอานิ้วขว้านข้างใน

พอเรากลับมาบ้านรู้สึกปวดหน่วงที่ท้องน้อยอยุ่ตลอดเวลาบ้างทีก้ท้องแข็งแต่ไม่ถี่เราอยากรู้ว่าปกติไหมคะ หมอบอกกับเราว่าปากมดลูกยังไม่เปิดแล้วปวดแบบนี้มีโอกาสที่จะเปิดบ้างไหมค่ะบ้างทีเวลาท้องเเข็งก้ปวดนะคะอยากรู้ว่าแบบนี้เขาเรียกขว้านปากมดลูกไหมค่ะเพราะหมอนัดเราอีกทีวันที่10นี้ไปกระตุ้นปากมดลูกแล้วค่ะเราแค่อยากรู้ว่าหมอตรวจภายในแบบนี้ปวดท้องหน่วงปกติรึเปล่าค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ