49 ตอบกลับ

ไปฝากไปตรวจก็ต้องได้กลับนะคะเพราะจะมีวันนัดครั้งต่อไปด้วย

ไม่ได้เลยคะ พยาบาลให้กับ

อายุครรภ์ยังน้อยอยู่ค่ะ รออีกนิดก็จะได้รับสมุดเองค่ะ

บ้านนี้ไปฝากที่อนามัยหมอที่อนามัยเปิดสมุดหั้ยเลยค่ะ

ฝากครั้งแรกจะยังไม่ได้ต้องอบรมก่อนเขาถึงจะให้สมุดมา

ฝาก ร.พ รัฐนัดสี่ห้ารอบถึงได้สมุดคะ ต้องรออบรมก่อน

อ๋อขอบคุณคะ

VIP Member

หมอนัดรอบหน้า แม่ถามหมอเลยค่ะ บางทีหมออาจจะลืม

ฝากที่ไหนค่ะแม่ รพ.หรือคลีนิค รอบหน้าลองถามหมอค่ะ

ฝากโรงบาลคะ ใช้สิทธิ30 สงสัยอาจจะให้ช้า

บ้านนี้ฝากครั้งแรก9w ได้สมุดแล้วก็รับยาเลยนะคะ

VIP Member

ลองถามดูไหมคะสมุดสีชมพูสำคัญค่ะ ปกติต้องได้😊

ฝากท้องครั้งแรกตอน4week ยังไม่ได้ค่ะ ได้ตอน8week ค่ะ