7 ตอบกลับ

เราก็ลูกคนแรกค่ะจะบอกว่าไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับการเตรียมของให้น้องคงเป็นไปไม่ได้ค่ะแม่ เพราะว่าเราเป็นแม่คนแล้วควรใส่ใจเรื่องนี้ให้มาก หาข้อมูลในกูเกิ้ลก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ อยากซื้อใจจะขาด อีกอย่างโดนที่บ้านห้ามด้วย ตอนนี้รู้เพศน้องแล้วเริ่มทยอยซื้อค่ะ แม่ลองลิสรายการที่จำเป็นดูนะคะ ว่าเด็กแรกเกิดต้องใช้อะไรบ้าง

บ้านนี้21 w พึ่งลิสรายการใหญ่ๆค่า ของจุกจิกรอซื้อ8เดือนค่า

ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยสักอย่างจ้ะ เพราะที่บ้านถือจ้ะ

VIP Member

รู้เพศยังค่ะแม่ รู้เพศก่อนค่อยซื้อจะได้เตรียมถูกค่ะ

บ้านนี้5เดือนแล้วค่ะ กะว่ารู้เพศก็จะเริ่มซื้อเลยค่ะ

มีมุ้งเด็กขายนะคะมือ1 ฿250 รวมส่ง สนใจสอบถามได้ค่ะ