ใครเคยฝากท้องที่โรงบาลประชาธิปัตย์บ้างคะ?

พอดีเราฝากท้องตามสิทธิบัตรทองค่ะ แต่แทบจะไม่รู้อะไรเกี่ยวกับลูกเลยค่ะ เพราะถามพยาบาลเขาก็ไม่บอกเลยไม่เข้าใจค่ะว่าทำไมมันตอบยากหรอคะแค่เรื่องน้ำหนักตัวน้องเท่าไหร่ตามเกณฑ์ไหมผิดปกติไหมถามทุกครั้งที่ไปตรวจก็ไม่ยอมบอกเปลี่ยนเรื่องตลอดเลยค่ะใครเคยเจอแบบเราบ้างคะ เราจะคลอดน้องเดือนหน้าเเต่ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับลูกเลยน้ำหนักน้องก็ยังไม่รู้เลย ไปทีไรก็ได้ฟังแต่เสียงหัวใจอย่างเดียว🥹😅#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ