24 ตอบกลับ

TapFluencer

ของเรา 11+6 week ท้อง 3 ค่ะ ท้องเกือบเท่านี้เลย เพราะเราเป็นคนที่มีหน้าท้องมาก่อนอยู่แล้ว (หรือเรียกอีกแบบว่าลงพุงนั่นล่ะค่ะ) เราเปนคนผอมแต่กินเยอะก็เลยลงมาที่ท้องหมด แต่ของเราลูกเริ่มตอดแล้วนะคะ

ในรูป 16-17w ยังไม่ออกเลยแม๊ ปัจจุบัน27+4w แน่นมากๆออกไวมากก เพิ่งมาออกเอาช่วง23-24wแล้วก็ออกไวมากค่า (ไม่ดราม่านะคะในรูปที่แต่งแบบนั้นเพราะอยากลองดูเฉยๆชุดไม่ได้รัดและใส่ไม่ถึง10นาทีจ้า)

จริงค่ะ ในรูปคือเราทำงานเป็นแคชเชียร์ แต่อยากเป็นแคชเชียร์ที่แซ่บสุดในสามโลกเลยเอาชุดมาลองใส่ดูค่ะ55555

บ้านนี้. ลูกดิ้นตอน7เดือนเลย. ละดิ้นเบามากกกก. เนื่องจากตัวแม่เองเปนคนท้องหนา. เลยรู้สึกได้น้อยแต่รู้สึกยุ. ท้องเล็กด้วย. แต่ลูก. นน. ดี

ขอบคุณมากๆนะคะ❤️

เราก็เท่าๆนี้เหมือนกันค่ะ แต่ว่าก่อนท้องก็มีหน้าท้องอยู่แล้วระดับนึง เลยอาจจะออกมาเยอะกว่าคุณแม่ที่เค้าผอมกว่าเรา

บ้านนี้ท้องหนามาก อยากมีโมเม้นแบบรู้สึกว่าลูกดิ้น555

บ้านนี้ท้อง 2 อายุครรค์ 33w ค่ะ ลูกแข็งแรง น้ำหนักดี ดิ้นเก่งมาก บ้านนี้เริ่มดิ้นน่าจะสักประมาณ 20w ค่ะ

ผู้ชายค่ะแม่

VIP Member

หน้าท้องแม่ดูหนานะค่ะ ท้องประมาณนี้ปกติค่ะบ้านนี้ก็หน้าท้องหนาค่ะ ท้องประมาณนี้เลยลูกคนแรก

เขาว่าถ้าได้ ผช จะดิ้นเร็วนะค่ะ นี่ท้องสองได้ ผช ดิ้นตั้งแต่17w เลยค่ะ

18วีคก็ดิ้นแล้วค่ะแม่ แต่ก็ขึ้นอยู่กับความหนาของผนังหน้าท้องของแต่ละคน ไม่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องหนา อยากมีความรู้สึกบ้าง555

VIP Member

ท้องแรกจะเริ่มรู้สึกว่าลูกดิ้นประมาณ 5-6 เดือน แล้วแต่ผนังหน้าท้องของแต่ละคนด้วยค่ะ

ท้องแรกจะเริ่มรู้สึกว่าลูกดิ้นประมาณ 20 w ขึ้นไปค่ะ

บ้านนี้ท้อง4แล้ว เป็นคนหน้าท้องบางมาก ท้องออกจนเห็นได้ชัด ตอนนี้ได้14วีคเหมือนกันคะ

ยังไม่ทราบเพศเลยคะแม่😊😊😊

น่าจะ 20 วีคขึ้นไปเลยนะคะ ถึงจะรู้สึก ของเรา 17 วีค รู้สึกว่าทั้งตอดทั้งดิ้นเลยค่ะ 😅