8 ตอบกลับ

อยากย้ายเหมือนกันค่ะแต่คุณหมอบอกต้องย้ายบ้านเลขที่มาที่จังหวัดเราอยู่ปัจจุบันต้องทำมั๊ยคะ

ไม่ต้องจร้าแค่มีบิลค่าไฟก็พอค่ะเอาไปยื่นที่โรงบาลเลยค่ะ

VIP Member

แจ้งย้ายได้คะ บ้านนี้อยู่ชุมพร ย้ายมานครศรีฯเรียบร้อยจ้า

ไม่ต้องย้ายคะ ติดต่อร.พ.ปลายทางได้เลยคะ รอประมาณไม่เกิน15วันจ้า แจ้งเค้าว่ามาขอย้ายสิทธิ์คะ

บ้านนี้อยู่สกลมาคลอดกระบี่ค่ะ

ย้ายได้เลยค่ะย้ายปลายทางก็ได้ค่ะ

ย้ายได้ย้ายเลยครับ

VIP Member

ย้ายได้เลยค่ะ

ย้ายได้ค่ะ มาย้ายที่โรงบาลเลยก็ได้เร็วดี เรายุบุรีรัมย์ย้ายมาสกล

เราก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะคุณหมอบอกแต่ที่ศึกษาดูเค้าบอกถ้าอยู่หอพักหรือบ้านเช่าให้เอาใบสัญญาเช่าแนบไปก็พอค่ะ

ย้ายสิทธิ30ที่โรงพยาบาลปลายทางได้เลยค่ะ ประมาณ15วันก็ใช้สิทธิได้ค่ะ

ต้องย้ายทะ้บียนบ้านรึเปล่าค่ะ