เครียดมากเลยค่ะแม่ๆ

พอดีว่าเมื่อวันพุธที่ผ่านมาไปหาหมอเรื่องที่มีตกขาวสีน้ำตาลออกมาไปตามที่แม่ๆบอกว่าอาจจะอันตราย แต่ไปวันนั้นในแอฟบอกว่าน้องได้7สัปดาห์2วัน(นับจากวันเเรกที่เป็นประจำเดือน) แต่นับตามไข่ตกคือได้5สัปดาห์ ไปซาวทางช่องคลอดมาไม่เห็นน้องเลยค่ะคือโล่งเลย คุณหมอเลยนัดอีกทีวันพุธหน้าน้องก็จะครบ8สัปดาห์2วัน คือหลังจากไปหาหมอมาแล้วก็ไม่มีตกขาวสีน้ำตาลออกอีกเลยค่ะ ไม่มีอาการปวดท้องใดๆตั้งแต่ที่ตกขาวสีน้ำตาลออกจนถึงวันนี้ #อยากทราบว่ามีความหวังที่จะเจอน้องอยู่มั้ยคะ

เครียดมากเลยค่ะแม่ๆ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ