ตั้งครรภ์ได้28สัปดาห์

พอดีวันนี้ไปซาวมา หมอบอกว่าลูกกลับหัวแล้วค่ะ #ลูกกลับหัวไวไปมั๊ยคะ

18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้กลับตั้งแต่23วีคค่ะ ลุงหมอบอกกลับไว แต่น้องยังหมุนไปทั่วสามารถเปลี่ยนท่าไปเรื่อยกลับไปๆมาๆตามความซนค่ะ

ถ้ากลับหัวเดียวเด็กก้อกลับขึ้นมาอีกแล้วไกล้คลอดก้อค่อยกลับหัวลงไปใหม่เด็กจะเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆคะ

ปกติจร้ บ้านนี้ก้กลับหัวตอน28วีคค่ะ เปนสัณญาณที่ดีค่ะบ่งบอกว่าเราจะคลอดธรรมชาติค่ะ

บ้านนี้ 24 สัปดาห์กลับหัวแล้ว แต่หมอบอกเขามีโอกาสกลับตัวไปมาได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอก้บอกเเบบนี้คะ เเต่เด็กยังสามารถกลับไปกลับได้คะ

5y ago

ออค่ะ..ขอบคุณค่ะ.

ปกตินะคะ เด็กน่าจะกลับไปกลับมาทั่วท้องอยู่ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้29วีคแล้วยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

กลับไปกลับมาได้อีกจนกว่าจะ 36 วีคค่ะ

5y ago

ออค่ะ..ขอบคุณค่ะ

28w ไปซาวด์ ก็กลับหัวแล้วเหมือนกัน

VIP Member

ของเราก็กลับตอน​ 28​ สัปดาห์ค่ะแม่

5y ago

เหมือนกันเลยค่ะ