7 ตอบกลับ

ชัดอยู่นะแม่ยินดีด้วยค่ะ รีบไปฝากครรภ์นะคะเพื่อเจ้าตัวเล็กและคุณแม่ ถ้าไปหาหมอหมอก็จะถามประจำเดือนวันแรกของเดือนล่าสุดค่ะ

ท้องค่ะ ของเราจางกว่านี้ รออีกสักอาทิตย์แล้วตรวจใหม่นะคะจะชัดแจ๋วเลย ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ตรวจมา4อันแล้ว​ขึ้น2ขีดจางๆแบบนี้มีโอกาส​ตั้งครรภ์​มั้ยค่ะ

ไปตรวจเลือดมาแล้วค่ะ​ ไม่ท้องค่ะน่าจะผลลวง

ท้องค่ะ ถ้าขึ้น 2 ขีด จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ❤

จากในรูปชัดแล้วนะคะแม่ สู้ๆ อย่าคิดมากนะคะ ไปตรวจจครรภ์ที่รพ.ตั้งแต่เนิ่นๆ ส่งผลดีต่อลูกนะคะ เกิดเป็นอะไรขึ้นมา คุณหมอจะได้แนะนำค่ะ❤

ยินดีด้วยนะคะ

ท้องค่ะ

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ลองตรวจซ้ำอีกสักรอบสองรอบนะคะ ถ้าอีกอันยังขึ้นจางๆ ก็ไปฝากครรภ์เลยค่ะ

100%ค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰😁