4 ตอบกลับ

VIP Member

เด็กผิวบอบบางมากค่ะแม่ ใช้ของผู้ใหญ่จะแรงเกินไป น้องอาจจะแพ้ได้นะคะ น้องได้ขวบแปดเดือน มีผมเท่านี้ถือว่ายาวและหนาแล้วค่ะ อีกอย่างคุณภาพผมของน้อง ขึ้นอยู่กับ โภชนาการ ไม่ใช่แชมพูสระผมค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

ยังไม่แนะนำให้ใช้ของผู้ใหญ่นะคะคุณแม่ จะแรงเกินไปสำหรับเด็ก เดี๋ยวผมร่วงเอาจะยุ่ง ดูผมน้องแล้วปกติดีนะคะ ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติดีกว่าค่ะคุณแม่

ขอบคุณมากๆค่ะ

Super Mum

ใช้แชมพูของเด็กจะดีกว่านะคะ เด็กผิวยังบอบบางอยู่ ใช้ของผู้ใหญ่เดี๋ยวน้องจะแพ้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้น้อง1ปี9เดือนยังใช้ของเด็กยุจ้า