8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อเปนคะไปซาวตอน8วีคเจอเเต่ถุงตั้งครรภ์ไม่พบตัวอ่อนหมอบอกว่าลูกอาจจะยังตัวเล็กไปคะตอนนี้ได้29วีคเเล้วคะ คุณเเม่มำใจให้สบายๆอย่าเครียดนะคะ

แม่ใจเย็นๆ ค่ะ น้องอาจยังเล็กมาก รออีก 2 อาทิตย์ตามหมอบอกดีกว่าค่ะ ให้เวลาน้องอีกหน่อย ระหว่างนี้แม่ก็ทำใจให้สบายและบำรุงไปพลางๆ ค่ะ

VIP Member

อย่าเครียดนะคะ รอซาวอีกทีวันที่หมอนัดค่ะ ขอให้ได้ยินเสียงหัวใจน้องนะคะ

รออีกสัก3วีคนะคะ ของเราเจอน้องพร้อมเสียงหัวใจตอน10วีคค่ะ

แฟนท้องใด้8สัปดาห์เจอแต่ถุงใม่เจอเด็ก หมอสงสัยท้องลม

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ รอซาวใหม่ตามคุณหมอบอกค่ะ

ประมาณ 9วีคนะคะ

สู้สู้คะ