4 ตอบกลับ

หมายถึงน้ำหนักแม่ฝช้ไหมคะ ถ้าใช้มันเป็นเรื่องปกติที่ไตรมาสแรกน้ำหนักไม่ขึ้นคะ และน้องเขามีถุงอาหารติดตัวมาช่วงนี้เขาจะไม่ดูดสารอาหารจากเราคะ เขาจะดูดจากเราหนักๆช่วงไตรมาส2-3 9วีคตัวเล็กก้อปกติคะ เดี่ยวเขาจะเริ่มโต เริ่มขยายขึ้นเรื่อยๆๆตามวันเวลา

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

ไตรมาสแรกลูกอาศัยอาหารจากถุงไข่แดงเป็นหลักค่ะ แม่อย่าเพิ่งเครียด

พอกันเลยค่ะ ลดลงด้วย ทานไรก็ไม่ค่อยได้ แพ้อย่างเดียว

ใช้ค่ะแม่เป้นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ค่อยแพ้นานๆแพ้ค่ะ

น้ำหนักบ้านนี้ขึ้นตอน 20 W เลยค่ะแม่

ท้องมา2คนไม่เคยเป้นค่ะแม่ พอมาท้องนี้เรยงงๆค่ะ