23 ตอบกลับ

อ่านที่ข้างกล่องตรวจค่ะแม่ ว่าต้องอ่านผลภายในกี่นาที ถ้าไม่มั่นใจแนะนำไปตรวจที่รพ.ค่ะ

ของเราประจำเดือนขาด 6 วัน ตรวจครั้งแรกก็แบบนี้เลยค่ะ เลยมาตรวจอีกวันนึง 2 ขีดเข้มเลยค่ะ

ข้างกล่องจะมีบอกค่ะว่าอ่านผลภายในกี่นาที ถ้าหลังจากนั้นอาจเป็นผลหลอกค่ะ

แนะนำไปตรวจที่ รพ. เพื่อผลที่ชัดเจนหรือรอสัก3-4วันแล้วตรวจซ้ำอีกรอบคะ

ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจ ขึ้นขีดจาง1ขีด เข็ม1ขีด น้องมาแล้วใช่ไหมค่ะ

TapFluencer

ท้องค่ะ แต่ยังท้องอ่อนๆ รออีก 1-2 สัปดาห์ตรวจใหม่ เพื่อความชัวร์ค่ะ

ของหนูก็แบบนี้จ้า เลยไปคลินิค ก็เลยเจอเบบี๋ในท้อง9วิค😂😂

ท้องคะแม่ บ้านนี้ขึ้นแบบนี้คะ น้องคลอดแล้ว

น่าจะท้องนะคะ แนะนำ2-3ตรวจใหม่

Super Mum

แนะนำอ่านผลภายใน 5 นาทีค่ะ