21 ตอบกลับ

TapFluencer

นานๆกินทีได้ค่ะแม่แต่กินทุกวันไม่แนะนำน้าเพราะในโค้กมีคาเฟอีนอยู่

อาจจะเกี่ยวก็ได้นะแม่5555

เรากินทุกวันยันคลอดเลยค่ะเหมือนเสพติดปกติตอนไม่ท้องไม่กิน🤣

กังวลเสี่ยงเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์มากค่ะ เพราะน้ำตาลสูงมาก

บ้านนี้กินตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์มาปัจจุบันกินเหมือนเดิม

เราชอบกินมากจ้าวันไหนไม่ได้กินเหมือนใจจะขาด😅😅

เราชอบกินพวกโกโก้เย็นชานมเย็นมากๆๆๆๆๆๆ ตอนท้องเราก็กินทุกวัน ตรวจน้ำตาลก็ปกติแถมตอนท้องนนขึ้นไม่ถึง10โลด้วยซ้ำ ลูกออกมาปกติดี ถือว่าโชคดีมากๆค่ะ

บ้านนี้ก็กินบ่อยเหมือนกันแต่ว่าผสมน้ำ

เสี่ยงเบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะเเม่

เบาหวาน คะ ไม่ดี ทานเเค่พอหายาก

เสี่ยงเบาหวานจ้าแม่

เบาหวานนะคะ