20 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจตอน5-6โมงเย็นค่ะ ถ้าท้อง ตรวจตอนไหนก็ท้องค้าาา💓

ถ้าท้องตรวจตอนไหนก็เจอค่ะ นี่ตรวจบ่ายสาม 2 ขีดเข้มมากก

ท้องก็คือท้องค่ะแม่ ตรวจตอนไหนก็ขึ้น 2 ขีดนะ

ของเรากะไม่ได้ฉี่แรกนะค่ะตอนนี้ก็8wแล้ว

ถ้าท้องตรวจฉี่ช่วงไหนก็ท้องจ้าาา

ถ้าท้องตรวจตอนไหนก็ท้องค่ะ

VIP Member

ถ้าขึ้น2ขีดก็แล้วท้องคะ

ท้องคือท้องค่ะ ยุที่ตรวจขึ้นเข้มหรือบาง

VIP Member

บ้านนี้ทำงานเข้ากะดึก ทำงานไม่ได้นอนอยู่แล้ว เลิกงานมาตรวจชัดมากค่ะ

ตรวจฉี่แรกจะเจอง่ายกว่าเท่านั้นเองค่ะ ตรวจตอนไหนก็ตาม เจอก็คือท้องค่า ถ้าไม่แน่ใจไปให้หมอตรวจดูอีกทีก็ได้ค่ะ